Màn hình máy tinh Samsung LF22T450FQEXXV (21.5 inch VA/ 1920 x 1080/ 250cd/m2/ 5ms/ 75Hz), bảo hành 24 tháng
 0 đánh giá
Thông tin sản phẩm
Màn hình LCD SAMSUNG LF22T450FQEXXV (21.5 inch VA/ 1920 x 1080/ 250cd/m2/ 5ms/ 75Hz), bảo hành 24 tháng
  • Size: 21.5" IPS
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Độ sáng: 250cd/m2
  • Thời gian phản hồi: 5ms
Hình thức
  • Giá bán online
    1,910,000 đ
  • Giá lắp đặt tận nơi
    2,010,000 đ
  • Giá lắp đặt, cài đặt, bảo hành tận nơi
 Khuyến Mãi
  • Miễn phí cài đặt online.
  • Miễn phí Bảo hành online trọn đời.
  • Miễn phí giao hàng siêu tốc trong 4H
  • Tặng gói Bảo hành tận nơi khi mua từ 5 máy trở lên.
  • Chính sách hỗ trợ tài chính cho DN lên đến 500tr/ tháng.
1,910,000 VNĐ
2,050,000 VNĐ
Màn hình LCD SAMSUNG LF22T450FQEXXV (21.5 inch VA/ 1920 x 1080/ 250cd/m2/ 5ms/ 75Hz), bảo hành 24 tháng - Tối Ưu Hóa Hiệu Suất và Bảo Vệ Mắt
Thiết Kế Tinh Gọn và Đa Dạng Điều Chỉnh
Màn hình vi tính Samsung 22 inch LF22T450FQEXXV
Hiển Thị Màu Sắc Chính Xác với Tấm Nền IPS
Bảo Vệ Mắt Tối Ưu
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV 22 inch FHD 75Hz | Laptop World
Cổng Kết Nối Đa Dạng
Kết Luận
Để được hỗ trợ tư vấn hãy liên hệ: (028) 377.532.57 - 0908.112.557
Đánh giá & nhận xét Màn hình máy tinh Samsung LF22T450FQEXXV (21.5 inch VA/ 1920 x 1080/ 250cd/m2/ 5ms/ 75Hz), bảo hành 24 tháng
0/5
0 đánh giá & nhận xét
5
0 đánh giá
4
3
2
1
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngay
Hiện chưa có nhận xét nào. Hãy là người nhận xét đầu tiên
Thông số kỹ thuật
Size
21.5" IPS
Độ phân giải
1920 x 1080
Thời gian phản hồi
5ms
Độ tương phản
1000:1(Typ)
Số màu hiển thị
Max 16.7M
Góc nhìn
178°/178°(H/V)
Cổng kết nối
1xDisplay Port 1.2, 2xHDMI 1.4, 2 USB 2.0
Treo tường
100 x 100
Phụ kiện kèm theo
Kèm Cable HDMI
Tần số quét
Max 75Hz
Kích thước
488.8 x 325.3 x 210.0 mm
Khối lượng
3.5 kg
Bảo hành
24 tháng